เปิดรับสมาชิกใหม่อีกครั้ง รับจำนวนจำกัด สมัครได้ที่นี่

ช่องทางเข้าเว็บใหม่ http://thaix.ga เข้าทางนี้นะครับ
กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้ ตอบกลับ เริ่มโพส

หลานตัวแสบ

สวัสดีครับ ผมบาสที่เคยส่งเรื่อง ของนุช อาจารย์สุดที่นักที่กลายเป็นเมียมาให้เพื่อนๆ ได้ติดตามกันมาแล้วน่ะครับ หรือ
ถ้าใครยังไม่เคยติดตามเรื่องเก่าของผมให้ไปได้ตามลิงค์นี้เลยครับ http://www.thaix.in/viewthread.php?tid=4766
    สำหรับวันนี้ผมมีเรื่องแย่ๆ สำหรับผมแต่มันก็เสียวๆ ครับ ตอนนี้ผมอายุ 28 แล้ว ส่วนนุชเมียรักผมก็อายุ 33 มีความสุขดี
ตอนนี้ก็มีลูก 2 คนแล้ว แต่มาวันหนึ่งนุชบอกผมว่าทางญาติที่อยู่ที่ลำพูน ต้องการฝากหลานชายไว้คนหนึ่ง เนื่องจากญาติของนุช
ไปเที่ยวต่างประเทศอาทิตย์นึง แต่หลานเธอไม่อยากไป ญาติก็เลยขอมาฝากไว้ที่ครอบครัวผม ส่วนบรรดาลูกของผมก็แห่ไป
เที่ยวด้วย ส่วนผมติดงาน นุชเองก็อยากพักผ่อนเลยไม่ไป จึงตกลงให้หลานชายมาพักที่บ้านชั่วคราว

พอถึงวันเสาร์ผมไปรับหลานชายกับนุช หลานคนนี้ชื่อว่า ไก่ อายุ 14 ปี ผมเห็นมาตั้งแต่เล็กๆ ก็เอ็นดู เพราะหลานชาย
คนนี้เป็นคนเรียบร้อย ว่าง่าย พอมาถึงบ้าน ผมก็จัดให้ไก่ นอนพักที่ห้องเล็กด้านล่างที่ผมจัดไว้ให้แล้ว ตอนช่วยเข้าไปจัดของ
ผมเห็นกล้องวีดีโอ ของไก่ เลยถาม ไก่รีบบอกผมว่าเค้ากำลังหัดเล่นกล้องวีดีโออยู่ ผมก็ไม่ว่าอะไร กลับเห็นว่าเจ้าหลานชาย
คนนี้รู้จักใช้เวลาว่างได้เป็นประโยชน์ดี ตลอด 3 วันแรกเหตุการณ์ต่างๆ เป็นปกติดี ที่จะผิดปกติคือไก่ มักจะมองนุชแปลกๆ
แล้วยิ่งนุชอยู่บ้านชอบใส่เสื้อผ้าตามสบาย ด้วย แต่ผมก็คิดว่าเป็นเรื่องปกติของเด็กกำลังเข้าสู่วัยหนุ่มก็ต้องสนใจเรื่องแบบนี้
บ้าง แค่มองก็ไม่ได้ว่าอะไร
แต่แล้วพอถึงวันศุกร์ผมต้องไปงานเลี้ยงแต่งงานของเพื่อนที่บริษัท ก็เลยเลิกงานแล้วก็ไปร่วมงานเลย ไม่ได้พานุชไป
พอประมาณ 5 ทุ่มกว่าๆ ผมกลับถึงบ้านเห็นบ้านปิดเงียบก็เลยคิดว่าคงนอนกันหมดแล้วก็เลยเข้าไปในบ้านเบาๆ พอไปถึง
ห้องนอนเห็นเปิดไฟอยู่ ก็ว่าจะเข้าไป แต่ได้ยินเสียงไก่พูดว่า

"สวยเหลือเกินน้านุช น้านุชรู้ไหมว่าไก่อยากเย็ดน้านุชมานานแล้ว"

ผมได้ยินถึงกับหน้าซีดคิดว่าเมียผมไปมีชู้กับหลานตัวเอง แต่ยังพยายามข่มใจ แล้วค่อยๆแง้มประตู ก็พบเจ้าหลายชาย
ตัวแสบกำลังซุกไซ้หน้าอกของเมียผมอย่างเมามัน ส่วนนุชตอนนี้ร่างกายเปลือยเปล่า นอนหลับตาคราง อือๆ อยู่ แต่ผมก็สังเกต
ว่านุชไม่มีทีท่าอะไรเลย เหมือนกับนอนให้ไก่ ปลุกเร้าเธออย่างเดียว ผมเลยมั่นใจว่าเจ้าไก่น่าจะวางยานอนหลับให้นุชดื่มแน่ๆ
พอคิดได้ก็เลยนั่งแอบดูต่อว่าไก่จะทำไรต่อไป ตอนนี้หน้าของไก่กำลังก้มลงไปเลียที่หีงามของเมียผม อย่างเมามัน เมียผม
แม้จะหลับแต่ร่างกายกลับส่ายไปมาด้วยความเสียว ส่งเสียงคราง " อาห์ อาห์......" ตลอดเวลา หัวนมของเมียผมตอนนี้แข็งชูชัน
ด้วยความเสียวจากลิ้นของหลานตัวเอง เอวก็ส่ายไปมาจนสักพักนึงนุช ร้องครางออกมา
"โอว์ โอว์ บาส นุชเสียวหี เสียวหีไม่ไหวแล้ว อ๊าย อ๊าาาาาาาาาาาา....." แล้วร่างกายเธฮก็กระตุกอย่างแรงบ่งบอกว่าเมียผมไปถึงสวรรค์
เรียบร้อยแล้ว เจ้าไก่ก็จัดการเลียน้ำเสียวของเมียผม สักพักก็ลุกขึ้นมาพูดว่า
"ขนาดหลับยังฝันว่าโดนผัวเอาอีกนะน้านุช งั้นวันนี้ผมขอเป็นผัวของน้าอีกคนนะครับ"
พูดจบไก่ก็จัดการงัดควยขึ้นมาขนาดมันเล็กกว่าของผม แล้วไก่ก็จับควยจ่อไปที่ร่องของเมียผม แล้วค่อยๆกดเข้าไป ตอนนี้หัวใจ
ของผมเต้าโครมครามไปหมด เมื่อได้เห็นเมียรักของผมกำลังโดนหลานชายตัวเองเย็ด ไก่ยัดเข้าไปเรื่อยๆ เสียงนุชครางในลำคอ
"อือ อือ " ตลอดเวลาที่ไก่ยัดควยเข้าไปจนมิดด้าม ได้ยินเจ้าไก่บ่นว่าของน้านุชทำไมหลวมจัง แล้วก็เริ่มสาวบั้นเอวขึ้นลง นุชก็เริ่มคราง
ดังขึ้นเรื่อยๆ  "อือ อือ อา อา.......  " ไก่กระเด้าเร็วขึ้นเรื่อยๆ ถี่ขึ้น เสียงควยกระทบกับหี ดัง ปัปๆๆๆๆๆๆ  
เมียผมที่ตอนนี้ได้แต่หลับตา รับควยของหลานไม่สามารถทำไรได้มากกว่านอนให้ หลานเย็ดอย่างเมามัน เสียงครางของเมียผม
กับหลานชายระงมลั่นห้องไปหมด สักพักเมียผมก็ร้อง คราง " กรี๊ดๆๆๆ อ๊าๆๆๆๆ อาว์ ...... อี๊ซซซซซซซซซซซซซ" สิ้นเสียงนุชก็
ตัวกระตุกอีกครั้ง เมียผมถึงอีกครั้งแล้ว เจ้าไก่ ยิ้มมุมปาก ควยก็กระเด้าหีเมียผมเป็นการใหญ เสียงน้ำเสียวของเมียผมดัง แจ๊ะๆๆๆๆ สักพัก
สักพักเจ้าไก่ ก็ร้องบอก "โอ้วๆๆๆ เมียจ๋า ผัวถึงแล้ว โอ้วววววว" แล้วเจ้าไก่ก็ปล่อยน้ำรักเข้าหีเมียผมแบบเต็มๆ ก่อนจะนอนทาบทับไปบนตัวเมีย
ผมหอบเหนื่อย แต่ไม่วายเลียหัวนมเมียผมทั้งสองข้างแล้วลุกขึ้นมา ผมจึงเห็นว่าสิ่งที่เกิดขึ้นทั้งหมดถูกบันทึกไว้ด้วยกล้องวีดีโอของเจ้าหลานตัวแสบ
ผมรู้สึกกังวลเรื่องวีดีโอ จึงลงไปนั่งรอไก่ข้างล่าง พอสักพัก ไก่เดินลงมาเห็นผมนั่งอยู่ที่โซฟา ถึงกับหน้าซีดเผือก ถามผมกลับมา
ตั้งแต่เมื่อไร ผมบอกกลับมาตั้งแต่ที่นายฟัดนมเมียชั้น จนแกเย็ดเมียชั้นเสร็จน่ะแหละ ไก่ละล่ำละลักบอกผมว่าอย่าทำไรไก่เลย ไก่
จำเป็นต้องทำอย่างนี้ ผมเลยถามว่าแล้วมันเกี่ยวกับอะไรกับเมียน้าด้วย ทำไมต้องบันทึกวีดีโอ แล้วทำไมต้องมาทำน้านุชอย่างนี้
สราภาพมาให้หมด แล้วถ้าช่วยได้จะช่วย

ไก่ก็เริ่มคลายความกลัวแล้วเล่าว่า เจ้าคู่อริที่เรียนที่เดียวกับไก่ ไปแอบถ่ายภาพไก่กำลังเย็ดอยู่กับแฟนของไก่ที่โรงแรม แล้วเจ้า
อริของไก่มันเคยเห็นนุช ตอนที่เรากลับไปเยี่ยมญาติที่ลำพูน มันเลยแบล็กเมล์ไก่ว่าให้ไปถ่ายวีดีโอ ตอนเย็ดกับนุช เอามาแลกกับ
ภาพของมันกับแฟน ผมงี้ฉุนกึก เจ้าเด็กนี่มันเห็นเมียมันดีกว่าน้าแท้ๆของมันอีก แต่ก็ไม่อยากให้ภาพไก่ที่เย็ดนุชออกไปให้คนอื่นเห็น
ผมเลยบอกว่าผมจะยึดวีดีโอม้วนนี้ไว้ ส่วนเรื่องคู่อริผมจะจัดการให้เอง ไก่ดีใจมากที่ผมจะช่วย แล้วก็ขอโทษที่ทำกับน้านุช พรุ่งนี้
ไก่จะเข้าไปขอโทษน้านุชเอง ผมเลยบอกว่าถ้าไปสารภาพมันจะยิ่งแน่ ผมจะบอกนุชเองว่าผมแกล้งลักหลับนุช แต่ที่น้าทำให้ไม่ฟรีนะ
ไก่รีบบอกว่าจะให้ตอบแทนยังไงก็ได้ทั้งนั้น ผมเลยบอกว่าให้ไก่พาแฟนไก่มาให้ผมเย็ดคืนแล้วผมจะเคลียร์ทุกอย่างให้ ไก่เย็ดเมียน้า
น้าเย็ดเมียไก่ ถือว่าสมดุลกัน โอเคมั้ย ไก่อึ้งไปนิดนึง ก่อนจะตอบโอเค ผมเลยช่วยให้สหายสมัยเรียนช่วยจัดการซะอริของไก่เข้า
โรงพยาบาลไปร่วมเดือน ส่วนผมคราวหน้าจะมาเล่าเรื่องที่เย็ดแฟนของไก่ให้ฟังครับ รับรองร่านสุดๆ แฟนของหลานคนนี้

หลังจากนั้นผมก็ขึ้นไปหานุชที่นอนใส่เสื้อผ้าเรียบร้อย หลานชายผมทำเสร็จแล้วก็จัดการใส่เสื้อผ้าให้ ผมเห็นคราบรักของไก่ที่
ไหลแฉะชุดนอนของนุช แล้วมันเกิดอารมณ์ ผมเลยจัดการถอดกางเกงนอนของนุชออก ก็เห็นคราบรักของไก่ไหลเยิ้มออกมาจาก
หีของเมียผม เห็นแล้วผมเกิดอารมณ์ จึงจัดการเธอไปอีกดอก แล้วก็นอนทับเมียไปทั้งอย่างนั้น ตื่นเช้ามานุชหยิกผมใหญ่ หาว่าเมียนอน
ก็ปลุกขึ้นมาก็ได้ มาลักหลับเมียทำไม ผมได้แต่ยิ้ม ก่อนจะจัดล้างหน้าไก่ ให้ไปอีกยก หึหึ
ขอบคุณ...
ขอขอบคุนมากมายคับ       อู๊ด    อู๊ด........................
แหล่มครับ
5555
แหล่มๆขอบคุณนะครับ
ขอบคุณครับ ...
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
thanksssss
ขอแบบนี้มั้งดิ
ขอบคุณคับ
กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้